

HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA

Simu:

Mkurugenzi wa Jiji: 27 2643068

Idara zote: 27 2644530/3

Fax: 255 27 2644141/27 2647905

E-Mail: info@tangacc.go.tz



Barabara ya Hassani Ngwilizi

S. L. P. 178,

Tanga.

Tanzania.

03/05/2019

TANGAZO

UPANGISHAJI VYUMBA MBALIMBALI VYA BIASHARA SOKONI NA SEHEMU NYINGINE MWAKA WA FEDHA 2019/2020

1. Halmashauri ya Jiji la Tanga katika jitihada za kutekeleza dhamira yake ya kuwaletea ustawi wa maisha na maendeleo wananchi wa Jiji la Tanga na watanzania kwa ujumla imekuwa ikitoa fursa sawa kwa wananchi wa jinsia zote kujipatia maeneo ya kufanyia biashara katika masoko na majengo yake kwa utaratibu wa upangaji ili waweze kufanya biashara, kujipatia kipato na ajira.
2. Kwa mwaka wa fedha 2019/2020, halmashauri ya Jiji inatangaza fursa za upangaji kwa zabuni namba LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 UPANGISHAJI WA MAENEO MBALIMBALI YA BIASHARA

LOT YA NUKUU YA BEI	JINA LA ZABUNI BEI YAKE NA NAMBA YA KIBANDA/CHUMBA UNACHOOMBA
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 1	SOKO LA MGANDINI (i)Maduka/Mabucha (Kodi Kwa Mwezi Tshs 60,000.00)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 2	(ii) Vizimba/ Meza Jengo Jipya (Kodi kwa mwezi Tshs 15,000/-)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 3	(iii) Vizimba/ Meza Jengo lilioungua Moto (Kodi kwa mwezi Tshs 15,000/-)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 4	(iv) Vizimba/ Meza Jengo la vizimba vya Zege (Kodi kwa mwezi Tshs 15,000/-)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 5	(v) Vizimba vya mboga na matunda Mkabala na banda la samaki wabichi (Kodi kwa mwezi Tshs 15,000/-)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 6	(vi) Vizimba vya mboga na matunda/samaki wakavu banda la samaki wakavu (Kodi kwa mwezi Tshs 15,000/-)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 7	(vii) Meza /Vizimba vya Samaki (Kodi kwa mwezi Tshs 15,000/-)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 8	(viii) Vizimba vya Juakali eneo la vitunguu/viazi (Kodi kwa mwezi Tshs 15,000/-)

LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 9	(ix) Jua kali eneo la banda la makuti karibu na wauza kabichi (Kodi kwa mwezi Tshs 15,000/-)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 10	OFISI NA STORE (Maeneo ya vitunguu) (KODI KWA MWEZI TSHS 50,000.00)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 11	SOKO LA MAKORORA (i)MADUKA KODI KWA MWEZI TSHS 50,000.00
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 12	(ii)Vizimba/Meza Banda
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 13	(iii)Vizimba/Meza Banda-B
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 14	(iv) vizimba Jua kali eneo la mbele ya ofisi ya soko (Kodi kwa mwezi Tshs 15,000/-)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 15	MADUKA YANAYOZUNGUKA COMMUNITY CENTRE MAKORORA (KODI KWA MWEZI TSHS 60,000.00)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 16	COMMUNITY CENTRE MAKORORA-VYUMBA VYA OFISI (KODI KWA MWEZI TSHS 80,000.00)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 17	SOKO LA MLANGO WA CHUMA (i)maduka kodi kwa mwezi tshs 40,000.00
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 18	(ii)Vizimba vya mboga na matuda ndani ya soko (Kodi kwa mwezi Tshs 15,000/-)
LGA/128/2018-2019/HQ/NC/02 Lot 19	(iii) Wauza mboga na matunda kuzunguka soko (Kodi kwa mwezi Tshs 15,000/-)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 20	(iv)SOKO LA MLANGO WA CHUMAMASHINE ZA KUSAGA NAFKA (KODI KWA MWEZI TSHS 100,000.00)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 21	(v)VYUMBA VYA BIASHARA (VIKUBWA KODI 60,000) 27,28
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02Lot 22	SOKO LA NGAMIANI (i) MABUCHA (KODI KWA MWEZI TSHS 80,000.00)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 23	(ii) MADUKA (KODI KWA MWEZI TSHS 80,000.00)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 24	(iii)VIZIMBA/MEZA TSHS (60,000.00)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 25	SOKO LA MKWAKWANI (i) BUCHA kodi kwa mwezi 40000
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 26	(ii) Vizimba vya mboga na matunda soko la Mkwakwani (Kodi kwa mwezi Tshs 15,000/-)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 27	VYUMBA VYA OFISI TANGAMANO COMMUNITY

	CENTRE (KODI KWA MWEZI Chumba kikubwa Tshs 150,000.00) (KODI KWA MWEZI Chumba kidogo Tshs 50,000.00)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 28	VYUMBA VILIVYOKUWA VINATUMIKA KAMA OFISI YA KATA CHUMBAGENI JENGO LA COMMUNITY CENTER KISOSORA (KODI KWA MWEZI TSHS 150,000.00)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 29	MADUKA YANAYOZUNGUKA OFISI YA KATA NGAMIANI KATI (KODI KWA MWEZI TSHS 150,000.00)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 30	VYUMBA VYA KUKATISHA TIKETI ZA MABASI KANGE BUS STAND (KODI KWA MWEZI TSHS 150,000.00)
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 31	KUKODI NA KUENDESHA MGAHAWA- BUS STAND KANGE
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 32	SOKO LA MAJENGO – CHUMBA CHA BIASHARA
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 33	KUKODI NA KUENDESHA BIASHARA JENGO LA BUSTANI YA JET
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 34	KUKODI NA KUENDESHA JENGO LA NGUVUKAZI DUGA
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 35	KUKODI ENEO LA KUENDESHA BIASHARA YA KUOSHA MAGARI PEMBENI YA SOKO LA MGANDINI MWABODE ROAD
LGA/128/2019-2020/HQ/NC/02 Lot 36	KUKODI NA KUENDESHA MGAHAWA KIBARUA RESTAURANT BUS STAND ZAMANI NGAMIANI KATI

Masharti kwa waombaji

- i. Ada ya maombi ya zabuni ni Tshs. **20,000/=** Kwa maduka/mabucha/ ofisi na store, na Tshs **5,000/-** kwa vizimba vya mboga/matunda na wafanyabiashara wa jua kali ambazo hazitarejeshwa; zilipwe fedha taslim na atapewa seti ya Kabrasha la zabuni.
- ii. Nakala ya stakabadhi itaambatanishwa kwenye kabrasha la maombi ya zabuni.
- iii. Ada ya maombi iliyolipwa ni kwa ajili ya kupata maelekezo ya zabuni (Kabrasha la zabuni), katika kabrasha la zabuni hiyo kuna masharti na vigezo vya nyongeza kwa zabuni hii. Maelekezo ya zabuni yanapatikana kwa katibu wa bodi ya zabuni.
- vi. Muombaji atakayeshinda zabuni atatakiwa kuweka Deposit (Dhamana) ya miezi mitatu kwa kiasi alichooomba kabla hajasaini mkataba.
- v. Muombaji lazima ahakikishe eneo linakuwa safi muda wote
- vi. Mkataba utakuwa wa miezi 12 kuanzia tarehe 1 July 2019 hadi tarehe 30 June 2020
- vii. Mzabuni atakaeshinda atatakiwa kuilipa Halmashauri mapato ya mkataba ndani au kabla ya tarehe 25 ya mwezi husika, Tozo la adhabu ya kuchelewa kuwasilisha

itatozwa kuanzia tarehe 1 ya mwezi unaofuata. Baada ya hapo hatua nyingine za kisheria zitachukuliwa.

viii. Muombaji hatakiwi kuwa mtumishi au kiongozi wa Halmashauri ya Jiji la Tanga.

ix. Asilimia 20% itatozwa kwa kila mzabuni atakayechelewesha kodi yake kulingana na tarehe ya kulipa kodi iliyopo kwenye mkataba.

x. Uharibifu wowote utakaojitokeza muombaji atawajibika kwa uharibifu huo.

xi. Muombaji Asiombe zabuni na kupangisha mtu mwingine

xii. Asiwe msumbufu wa kulipa kodi za Serikali

Halmashauri itawapa kipaumbele wapangaji waliopo sasa endapo watapenda kuendelea kuwa wapangaji baada ya kukidhi vigezo ila lazima awasilishe stakabadhi ya malipo ya mwezi wanne hadi wa sita mwaka 2019.

Kwa wafanyabiasha/Makampuni/Vikundi/Ushirika ambao watapenda kukodisha chumba au eneo mojawapo kati ya yaliyoorodheshwa hapo juu, wafike katika ofisi ya **KATIBU WA BODI YA ZABUNI** ya Halmashauri ya Jiji la Tanga iliyopo barabara ya Hassani Ngwilizi S.L.P. 178 Tanga chumba namba 6 kupata:

- . Maelezo zaidi yanayohusiana na zabuni hizi
- . Kununua Kabrasha la zabuni ambalo linauzwa Tshs.20,000/= fedha ambazo hazitarudishwa
- . Kupata nyongeza (Addition/Ammendment) ya kabrasha la zabuni kama litakuwepo.

JINSI YA KURUDISHA ZABUNI

Mzabuni atatakiwa kujaza bei, na kutoa maelezo kwa ufasaha kulingana na maelezo yaliyopo katika kabrasha la Zabuni.

Kabrasha la zabuni baada ya kujaza kama ilivyoelezwa hapo juu itolewe nakala moja, zote mbili kwa pamoja zifungwe kwenye bahasha na kuwekwa lakiri(seal) juu ya bahasha isionyeshe alama yeyote ile mbali na tulivyoelekeza. Juu ya Bahasha iandikwe jina la zabuni na namba ya zabuni unayoomba na itumwe kwa;

KATIBU WA BODI YA ZABUNI

S.L.P. 178

Zabuni zinaweza kupelekwa kwa Mkurugenzi

TANGA kwa kutumia Posta au kwa mkono siku ya mwisho kupokea zabuni ni siku ya **Jumatatu ya tarehe 20/05/2019 Saa 4:00 asubuhi** na ufunguzi utafanyika siku hiyo hiyo muda mfupi tu baada ya zabuni kupokelewa mbele ya wazabuni au wanakilishi wao watakaopenda kuhudhuria.

**MKURUGENZI WA JIJI
TANGA**