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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

OFISI YA RAIS 
 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA 
  

 

TANZIA 

 
Mstahiki Meya wa Jiji la Tanga, Mhe. Al-Hajj Abdulrahman O. Shiloow, anasikitika 

kutangaza kifo cha Mheshimiwa LONGSON DAVID NJAU, aliyekuwa Diwani wa Kata 

ya Masiwani, kilichotokea usiku wa kuamkia leo, Jumatano, Septemba 18, 2024, 

wakati akipokea matibabu baada ya kufikishwa Hospital jana usiku. 

 

“Hakika sisi ni wa Mwenyezi Mungu na kwa Mwenyezi Mungu tutarejea. Nimeshtushwa 

na nimesikitishwa sana na kifo cha Mhe. Njau. Mheshimiwa Njau alikuwa mtu mpole, 

msikivu, msomi, mchapakazi na mpenda maendeleo. Mara nyingi ametoa mawazo na 

ushauri wake kwenye vikao ambao umeleta mchango mkubwa katika maendeleo ya 

Jiji letu.”  Amesema Mstahiki Meya Shiloow. 

 

Mstahiki Meya ametoa pole kwa wafiwa wote, wakiwemo familia ya marehemu, 

Waheshimiwa Madiwani, Wakazi wa Kata ya Masiwani, ndugu, jamaa na marafiki.  

Taarifa zaidi juu ya taratibu za msiba zitatolewa baada ya kikao na ndugu wa 

marehemu. 

 

 
Mussa Labani. 

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano serikalini. 
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