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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA

Kumb Na. TCC/S.20/12/C/60 Tarehe: 01 /12/2023

s ST

TANGAZO LA KAZI

Halm_é.a_shauri ya Jiji la Tanga imepokea kibali cha ajira mbadala kutoka ofisi ya Rais,
Menejimenti ya Utumishi wa Umma chenye kumb Na. FA.97/228/01 “TEMP”/06 cha

tarehe 06 April, 2023.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Jiji la Tanga anapenda kuwatangazia nafasi ya kazi kwa
watanzania wenye sifa waweze kuomba kama ifuatavyo:-
1. DEREVA Il - MSHAHARA TGS B: Nafasi 1
Sifa za kuajiriwa:
Waombaji wawe na cheti cha mtihani wa kidato cha IV wenye Leseni ya Daraja E
au ‘C1 ya uendeshaji magari pamoja na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda
usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya

msingi ya uendeshaji magari (Basing Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha

Mafunzo ya ufundi Stadi (VETA) au chuo kingine kinachotambuliwa na serikali.
Waombaiji wenye cheti cha majaribio ya Ufundi Daraja la Il watafikiriwa kwanza.

Kazi na majukumu:

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari,

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali

iv.

V. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari,

Vi. Kufanya usafi wa gari na

vii.,  Kufanya kazi nyingine kadri utakavyoelekezwa na Msimamizi wako.



MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIWA KWA WAOMBAJI WOTE:

1s

Muombaji awe Raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 hadi 45

2. Maombi yaambatanishwe na vivuli vya vyeti, picha moja ya paspoti saizi iliyopigwa

8.

9.

hivi karibuni, maelezo binafsi (CV) ya muombaji na namba ya simu.
Waombaji wawe na Kitambulisho cha NIDA au namba ya NIDA

Waompaji wenye vyeti vya kidato cha nne na taaluma ambavyo vimepatikana nje
ya Nchi wahakikishe vimehakikiwa na Baraza la Mitihani la Taifa (NECTA). Na

Baraza la Elimu ya Ufundi (NACTE).

Waor_nbgji waliofukuzwa kazi, kupunguzwa kazi au kuachichwa kazi katika
utumishi wa Umma hawaruhusiwi.

Waombaiji ambao hawana sifa wanashauriwa kutokuomba kwa sababu barua zao
hazitashughulikiwa

Watumishi waliowahi kuajiriwa Serikalini na kupata Cheki Namba hawataajiriwa
tena bali wataajiriwa baada ya kupata kibali cha Katibu Mkuu Ofisi ya Rais
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

Juu ya bahasha aandike kazi aliyoomba,

Transcript na provision result havipokelewi

10.Maombi yote yatumwe kwa:-

Mkurugenzi wa Jiji,

09 Barabara ya Hassan Ngw'ilizi,
21101 Centra Tanga,

S.L.P. 178,

TANGA

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 14/12/2023 saa 9.30 mchana.
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