

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA**

Simu Na: +27 2643068

+27 2644530/3

Nukushi: +255 27 2644141/27  
2647905

Barua Pepe: [info@tangacc.go.tz](mailto:info@tangacc.go.tz)

Tovuti: [www.tangacc.go.tz](http://www.tangacc.go.tz)

Unapojibu tafadhali taja:



Ofisi ya Mkurugenzi wa Jiji,  
Halmashauri ya Jiji la  
Tanga,  
Barabara ya Hassani  
Ngwilizi,  
S. L. P. 178,  
**TANGA.**

**Kumb.Na. TCC/S.20/12/C/120**

**02/122021**

**TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI**

**MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA ANAPENDA  
KUTANGAZA ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WATAKOHU DHURIA  
KWENYE USAILI WA NAFASI YA KATIBU MAHSUSI DARAJA III, DEREVA  
DARAJA LA II NA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II MNAMO  
TAREHE 10-11/12/2021 UTAKAOFANYIKA KWENYE UKUMBI WA  
HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA**

Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelezo yafuatavyo:-

- Muda wa kuanza usaili ni saa 2.00 asubuhi
- Msailiwa atajigharamia usafiri, chakula na malazi
- Awe na kitambulisho cha Makazi/Mpiga kura/Uraia/Hati ya kusafiria.
- Awe na vyeti halisi kuanzia kidato cha IV/VI, Astashahada na cheti cha kuzaliwa.
- Awe na picha ndogo za hivi karibuni 2 (Passport Size)
- Kwa waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na Mamlaka husika TCU, NACTE na NECTA
- Watakaokuja na nakala za vyeti au Provision Results/Statement of Results hawataruhusiwa kuingia kwenye usaili.

Sipora J. Liana

**MKURUGENZI WA JIJI**  
**MKURUGENZI WA JIJI**  
**TANGA**

**NB: Orodha ya Waombaji imeambatanishwa.**